Biyo mu ta kafofin Sada Zumunta

Barka dai, Muna TOC Hulda da Jama'a

Muna ba da alaƙar jama'a, tallan dijital, da hanyoyin magance hanyoyin sadarwa tare da tabbataccen sakamako.

Brand Builders & Storytellers

A cikin zamantakewar yau, gina amintar jama'a da kiyaye ƙwarewar sana'a ɗayan mahimman ayyuka ne. Ba wai kawai saƙo mai zuwa ba ne kuma mai sauƙi ne don yin hakan ba, amma ya zama abin tsammani. Kar ka bari wasu sun kirkira maka suna kuma sun baka labarinka.

digital Marketing

Hanyar haɗin kai ta hanyar bulogi, wasiƙun labarai, ƙirar zane, da ƙwararrun hoto / bidiyo sabis.

saka alama

Irƙira hoto wanda zai yi kama da mutane yayin da suka ga alamun gano ƙungiyar ku ko kamfanin ku.

Web Design

Wani keɓaɓɓen alama, rukunin gidan yanar gizo na ƙwararrun kayan aiki ne na kayan masarufi mai ƙyama da ƙofar zuwa abokan cinikayya.

Ta yaya za mu taimake ku

Ba Mu Yi Asali

Idan kuna neman tsayayyen tsari, wanda ya dace-da duk tsarin samfuran ku da tallan ku, to ba mu dace da wasa ba. A Tattaunawar Jama'a ta TOC, mun fahimci cewa ba kowace ƙungiya ɗaya take ba, saboda haka dabarun tallan ku ba zai zama ɗaya ba. Isungiyarmu sanannu ne don ƙaddamar da kan iyakoki da rikice rikice. Idan wannan bai ba ku tsoro ba, to, bari TOC.

75

Clients

100 +

Shekarun Gwaninta na Experiwarewa

100 +

Projects

Hanyarmu ta Mataki 4

Binciken farko

Kowane abokin ciniki an tantance shi kuma an kimanta shi don haɓaka dabarun takamaiman don dacewa da buƙatun su.

Bunkasa dabaru

Developaddamar da shirin da ke bayyana takamaiman manufofi da lokutan dabarun tallan dijital na abokin ciniki.

Aiwatar da Dabaru

Anan ne muke aiwatar da hanyoyin sadarwar ku da fasahar tallan ku.

Taimakon Kira

Za mu sa ido kan ci gaba da sakamakon dabarun ku don tabbatar da cewa muna cimma burin mu.

Game damu

Wanda Muka Shin

Mu cikakkun alaƙar jama'a ne, tallan dijital, da kamfanin sadarwa mai mahimmanci. Muna da sama da shekaru 100 na haɗin gwaninta tare da fannoni daban-daban na alaƙar jama'a, muna ba abokan cinikinmu shawara dangane da ilimin farko da hankali. Muna samun cikakkiyar masaniya game da masana'antar kwastomominmu kuma muna amfani da hanyar hannu don aiwatar da dabarun tallan su. Yana kama da samun ƙungiyar PR ɗin ku a cikin gida.

Samu Sabunta Daga Hannun Jama'a na TOC

Shin kun yi rajista don wasiƙarmu? Mun yi muku alƙawarin ba za ku yi nadama ba.

reviews

Abin da Abokanmu suka ce

Cif Mark Kling, Sashen 'yan sanda na Rialto

Aiki tare da TOC Hulda da Jama'a don sauya sadarwa da kwalliyarmu ta yanar gizo abin birgewa ne sosai. Saboda asalin tilasta bin doka ta Tamrin, ta fahimci ainihin abin da muke buƙata don cim ma maƙasudinmu.

Lauyan Tristan Pelayes, Ofisoshin Doka na Pelayes & Yu

Idan ya zo ga dangantakar jama'a, TOC PR ya kasance mafi kyawu. Daga fitowar labarai zuwa kafofin sada zumunta da taron manema labarai, sun san yadda zasu samar maka da kyakkyawan yanayi.

Alex Weinberger, Mai Kasuwancin

Ina son cewa zan iya fadawa TOC Hulda da Jama'a hangen nesan na kasuwanci na kuma sun san ainihin abin da zasu yi don aiwatar da shi ba tare da ɓata lokaci ba. Suna kula da tallace-tallace da tallatawa don haka zan iya mai da hankali ga abokan cinikina.

Fara yau

Samu Dabarar Talla a Matsayi

Our tawagar

Mun Shirya Don Yi Maka Hidima

Tamrin Olden

Tamrin Olden

Mamallaki & Shugaba

Kerrilyn Collins

Kerrilyn Collins

Mai tsara Yanar gizo

Billy Stuckman

Billy Stuckman

Jagoran Abun ciki Mahalicci

Nancy Estevez ne adam wata

Nancy Estevez ne adam wata

Dangantakar Abokin Ciniki

Labarai

blog

Abokanmu

Abokan hulɗa da aka fi so

Kasuwancin Kasuwanci na Jama'a

Kasuwancin Kasuwanci na Jama'a

Doka Doka

Doka Doka

21 Kwalta

21 Kwalta

Sadarwar RCG

Sadarwar RCG

Samun A Touch

Adireshinmu

4195 Chino Hills Pkwy
Mataki 561
Chino HIlls, CA 91709

kira Mu

909.285.4575

shiga jerin aikawasiku
Samu sabbin labarai da sabuntawa daga kungiyarmu zuwa akwatin saƙo naka!